Alibaba mafi kyawun masu siyar da samfuran 10 LEDs PVC bishiyar Kirsimeti kayan ado dusar ƙanƙara mai igiyar Kirsimeti
- Wurin Asalin:
- Guangdong, China
- Sunan Alama:
- Neon-Glo
- Lambar Samfura:
- K30997
- Sunan samfur:
- Kirsimeti LED kirtani haske
- Tsawon:
- cm 138
- Abu:
- Acrylonitrile Butadiene Styrene
- Baturi:
- 2*A
- Launi na LED:
- Fari
- PVC rataye kayan ado:
- 10
- Nauyi:
- 75g ku
- Aiki:
- 1 haske saitin
- Shiryawa:
- Akwatin 1pc/Pvc, 24pcs/ Akwatin ciki, 48pcs/Ctn
- Amfani:
- Kayan ado na party
- Nau'in:
- Kayayyakin taron & Jam'iyya
- Nau'in Abun Biki & Jam'iyyar:
- Ado Party
- Lokaci:
- Kirsimeti
Alibaba mafi kyawun masu siyar da samfuran 10 LEDs PVC bishiyar Kirsimeti kayan ado dusar ƙanƙara mai igiyar Kirsimeti
Mu Alibaba mafi kyawun masu siyar da samfuran 10 LEDs PVC bishiyar Kirsimeti kayan ado dusar ƙanƙara mai walƙiya mai haske. Tare da kayan ado na PVC 10, jimlar tsawon 138cm, ON / KASHE, ta amfani da baturi 2xAA (ba a haɗa shi ba), marufi na akwatin PVC. Zaɓin kayan ado na PVC: Santa Claus / Snowman / Bishiyar Kirsimeti / Elk. Sayen shi kuma yi ado gidan ku don barin Kirsimeti ya fi ban mamaki.
Mayar da hankali, ƙwararru & kiyayewa
tasowa
Neon-Glo shine alamar mu daga 2001,
kuma muna bunkasa cikin gida
kasuwa tare da alamar IShine.
Trendy & m
Muna da cikakken layin samfuran haske mai haske, wanda muke ba ku sabis na tsayawa ɗaya.
Factory kai tsaye & tanadin farashi
abokan ciniki suna iya adana farashin siyan yayin da ingancin ke ƙarƙashin iko.
Matsakaicin ingancin sarrafawal
Muna yin ingantaccen iko akan albarkatun ƙasa lokacin da suke
isa, akan layin samarwa da dubawa bazuwar
akan kayan da aka kammala kafin jigilar kaya. Muna yin
tabbas za ku karɓi samfuran cikin yanayi mai kyau.
Ƙwararrun ƙungiyar
- Abokin ciniki ya fara zuwa, za mu yi muku hidima
amsa mai sauri da sana'a.
-Koyaushe ka kasance mai alhakin wanda zai iya dogaro da shi koyaushe.
- OEM da sabis na ODM suna samuwa, za mu samu
ra'ayin ku ya gane.
Takaddun shaidanmuNeon Party Favors Led Jewelry Bead Glow Abun Wuya
Nunin KasuwancinmuNeon Party Favors Led Jewelry Bead Glow Abun Wuya
Kasuwanci mai ban mamaki ya fara da sanduna masu haske, haɓaka
tare da kayayyakin jam’iyyar LED, daga 2001 zuwa yanzu, har yanzu muna kan aiki. Mu ne mai samar da mafita fiye da
na hali manufacturer. Anan zaka iya samun abubuwan LED don
jam'iyyun, tallace-tallace, lokutan yanayi da kuma waje
aminci. Tare da ƙungiyar R&D mai ƙarfi, muna iya ba ku sabis na OEM. Muna ƙara biyan bukatunku kuma muna amfani da namu
hanyoyin kirkira don samun fahimtar ra'ayoyin ku.
wadanda su ne manyan dillalai da masu shigo da kaya. Ta hanyar su.
sana'a kasuwanci.
samfurori, wanda ya wuce ICTI da BSCI audits.
Kunshin:Marufi na musamman
Loda tashar jiragen ruwa: Shenzhen, China
Lokacin bayarwa:30-45 kwanaki
marufi na al'ada
lodi da bayarwa
kunshin
Mun yi wa abokan cinikinmu alkawari
Bayarwa da sauri
Farashin gasa
Sabis mai inganci
Barka da zuwa tuntube mu
A1: Yawancin sa'o'i 4-6 wanda ya dace da biki. Tun da samfurori daban-daban suna tare da batura daban-daban, lokacin aiki na iya bambanta, da fatan za a duba tare da mu don kowane takamaiman samfura.
Q2: Yaya tsawon lokacin kamfanin ku ya kasance a fagen samfuran haske?
A2: Mun fara da sanduna masu haske kuma muna haɓaka kasuwancin kayan liyafa tun 2001.
Q3: Shin samfuran ku sun cika ka'idodin Amurka/EU?
A3: Ee, samfuranmu suna bin ka'idodin Amurka / EU. Kuma masana'antar mu ta wuce ICTI da BSCI.
Q4: Yadda za a sarrafawa da garantin inganci?
A4: Muna da ƙwararrun Sashen QC don samar da rahoton dubawa. Dubawa daga ɓangare na uku kamar BV, SGS abin karɓa ne.
Idan kuna da wata tambaya, don Allah kar ku yi shakka a tuntuɓe mu, fatan mu sami kyakkyawar haɗin gwiwa.